Kuandaa kumbukumbu za ardhi ya jamii Anza na kumbukumbu za ardhi na suala la kutatua. Mwakilishi unayemwamini anaweza kuja kwa idhini yako. Eleza nani anaathirika na namna maamuzi ya kikundi yanavyofanywa. - Leta rejesta za wanachama, hati za ugawaji na ramani. - Leta notisi, makubaliano na maamuzi ya awali. - Tambua maswali ya mipaka, malisho au urithi. - Uliza kama upatanishi unaofaa kisheria na wawakilishi au wazee waliokubaliwa unaweza kusaidia. Maelezo ya maandalizi ya jumla. Wasiliana na wakili kuhusu hali yako. Diana Ateka & Company Advocates LLP +254 745 366 347