Kujiandaa kwa mazungumzo kuhusu ndoa na watoto Huhitaji cheti cha kifo kwa suala la ndoa au watoto. Leta nyaraka zinazohusiana na jambo lako. Eleza kama kuna hatari ya usalama au tarehe ya mahakama. Tumia tu nyaraka ambazo ni salama kwako kuzipata. - Leta kitambulisho na nyaraka za ndoa au watoto zinazohusika. - Leta amri, notisi na kumbukumbu za mahakama ikiwa zipo. - Kwa matunzo, andaa orodha ya mahitaji na matumizi pamoja na rekodi ulizo nazo. - Andika maswali yako na njia salama ya kukutafuta. Maelezo ya maandalizi ya jumla. Wasiliana na wakili kuhusu hali yako. Diana Ateka & Company Advocates LLP +254 745 366 347