Kajiado, Kenya · Msaada popote ulipo
+254 745 366 347Mteja aliyepoEnglish

Kuhusu kampuni

Diana Nyabate Mageto Ateka

Wakili wa Mahakama Kuu ya Kenya na Kamishna wa Viapo.

Jina kwenye rejesta ya LSK: Mageto Diana Nyabate. Kitambulisho cha wakili: P.105/11554/15. Namba ya mazoezi ya mwaka 2026: LSK/26/15399. Hali ya mazoezi iliyowasilishwa na kampuni kwa mwaka 2026: Active.

Elimu: Bachelor of Laws (LLB), Moi University, Agosti 2007–Desemba 2011.

Wasifu wa LinkedIn ↗

Timu inayozunguka suala lako

Mawakili wa ndani hushirikiana na mawakili washauri pamoja na wataalamu wa uchunguzi na utafiti kulingana na mahitaji ya suala.

Uwazi na maadili

Tunaeleza chaguo zako, tunakubaliana ada kwa maandishi kabla ya kazi na tunalinda usiri wa taarifa za wateja. Tunasimama pamoja na waathirika wa ukatili wa nyumbani na tunapinga ukeketaji.

Uanachama na ushirikiano

Law Society of Kenya (LSK) ↗

Mwanachama wa South Eastern and Southern Rift Legal Networks caucus.

Wasiliana na ofisi kuthibitisha mahitaji ya hati za viapo na uthibitishaji zitakazotumiwa Kenya au nchi nyingine.

Omba ushauri ↗

◉ WhatsApp
Omba ushauri ↗Piga simu